คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน 2559- ปัจจุบัน
|
|||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
1. นายคณิต สุวรรณธรรม |
ผู้ทรงคุณวุฒิ |
ประธานกรรมการ |
|||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
2. นายสง่า มีทุม |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
3. นายสุนันท์ วงษ์ศิริวรรณ |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
4. นายไชยา ชยามฤต |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
5. นายประสิทธิ์ อัครพิทยาอำพน |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
6. นายสนธยา ชาธรรมา |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
7. พระครูเขมวุฒิกร |
ผู้แทนองค์กรศาสนา | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
8. นางสาวกรภ์ชณันท์ สุฒธนทีศักดิ์ |
ผู้แทนองค์กรชุมชน | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
9. นางสาวสมพร จำปาวงษ์ |
ผู้แทนองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
10. นายปรีชา อุดรเสถียร |
ผู้แทนผู้ปกครอง | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
11. นางอรทัย อุปัชชา |
ผู้แทนศิษย์เก่า | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
12. นายจตุชัย ภูดวงจิตร |
ผู้แทนครู | กรรมการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
13. นายธงชัย สุขสม |
ผู้อำนวยการโรงเรียน | กรรมการและเลขานุการ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน 2555 |
|||
1. นายคณิต สุวรรณธรรม |
ผู้ทรงคุณวุฒิ |
ประธานกรรมการ |
|
2. นายสง่า มีทุม |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |
3. นายสุนันท์ วงษ์ศิริวรรณ |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |
4. นายไชยา ชยามฤต |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |
5. นางสุทิน ชยามฤต |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |
6. นายประสิทธิ์ อัครพิทยาอำพน |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |
7. นายสนธยา ชาธรรมา |
ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ | |
8. พระครูเขมวุฒิกร |
ผู้แทนองค์กรศาสนา | กรรมการ | |
9. พระครูเกษม โพธิชัยนันท์ | ผู้แทนองค์กรศาสนา | กรรมการ | |
10. นางสาวจิตรลัดดา สายเสมา |
ผู้แทนองค์กรชุมชน | กรรมการ | |
11. นางสาวสมพร จำปาวงษ์ |
ผู้แทนองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น | กรรมการ | |
12. นายปรีชา อุดรเสถียร |
ผู้แทนผู้ปกครอง | กรรมการ | |
13. นางอรทัย อุปัชชา |
ผู้แทนศิษย์เก่า | กรรมการ | |
14. นายจตุชัย ภูดวงจิตร |
ผู้แทนครู | กรรมการ | |
15. นายวีระศักดิ์ สาระผล |
ผู้อำนวยการโรงเรียน | กรรมการและเลขานุการ | |
เอกสารอ้างอิง |
คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน 2551 - 2554 |
|||
นายวิบูลย์ เรืองประเสริฐกุุล | ประธานกรรมการ | 043291010, 081-7391464 | |
นายสง่า มีทุม | ผู้แทนครู | 0897709819 | |
นายไพศาล วอหา | ผู้แทนองค์กรชุมชน | 0831174325 | |
นายอาคม ครุธวงษ์ | ผู้แทนองค์กรปกครองท้องถิ่น | 0818715396 | |
นางจิตรลัดดา สายเสมา | ผู้แทนศิษย์เก่า | 0894166728 | |
พระครูเขมวุฒิกร | ผู้แทนองค์กรศาสนา | ||
นายอนุสรณ์ จ่าตา | ผู้แทนองค์กรศาสนา | ||
นายสมพล สุปัญญา | ผู้ทรงคุณวุฒิ | ||
นายสุนันท์ วงษ์ศิริวรรณ | ผู้ทรงคุณวุฒิ | 043291133 | |
นายคณิต สุวรรธรรมา | ผู้ทรงคุณวุฒิ | 043291149 , 0878538524 | |
นายระดม แสงฤทธิ์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ | 0879548894 | |
นายชนะวัฒน์ แสงมี | ผู้ทรงคุณวุฒิ | 0866339439 | |
นายบุญถม ดำเนตร | ผู้ทรงคุณวุฒิ | 043291450 | |
นายวีระพงษ์ กองภา | ผู้แทนผู้ปกครอง | 043291010, 081-7391464 | |
นายวีระศักดิ์ สาระผล | เลขานุการ ฯ | 0868540363 | |
เอกสารอ้างอิง |
คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน 2547 - 2550 |
|||
นายวิศาล เอนกเวียง | ผู้ทรงคุณวุฒิ | ประธานคณะกรรมหาร | |
นายประเสริฐ วิศรี | ' | กรรมการ | |
นายสรศิลป์ ภาโนชิต | ' | ' | |
นายสวัสดิ์ แก้วภิรมย์ | ' | ' | |
นายประดิษฐ์ ภูมิเวียงศรี | ' | ' | |
นายนิพนธ์ บุตรเวียงพันธ์ | ' | ' | |
นายวิบูลย์ เรืองประเสริฐกุล | ' | ' | |
นายขวัญชาติ เครือสุคนธ์ | ผู้แทนผู้ปกครอง | ' | |
นางกรวิภา เปลี่ยนสกุล | ตัวแทนศิษย์เก่า | ' | |
นางสาวทิพาพรรณ วรปัญญาสถิตย์ | ตัวแทนองค์กรปกครองท้องถิ่น | ' | |
นายไพศาล วอหา | ตัวแทนองค์กรชุมชน | ' | |
พระครูเขมวุฒิกร | ตัวแทนองค์กรศาสนา | ' | |
นายไชยพร จำปาวงค์ | ตัวแทนองค์กรศาสนา | ' | |
นายสง่า มีทุม | ตัวแทนครู | ' | |
นายบรรเลง นาสมผล | กรรมการและเลขานุการ | ||
เอกสารอ้างอิง |
คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน 2543 - 2546 |
||
นายเสถียร แก่นบุดดี | ประธานคณะกรรมหาร | |
นายคำพันธ์ อัครพิทยาอำพน | กรรมการ | |
นางสมพร จำปาวงศ์ | ' | |
นายไสว ด่านขุนทด | ' | |
นายอรุณ สารสม | ' | |
นางศิริวรรณ ณ.เชียงใหม่ | ' | |
นายนายสมศักดิ์ จิตรีสาร | ' | |
นายบัวภา บัวสิงห์ | ' | |
นายปิติ ลุนสืบ | ' | |
นางวิลาวัลย์ แก้วภิรมย์ | ' | |
นายประเทือง ทองอุทุม | ' | |
นายสง่า มีทุม | ' | |
นางสมภาร น้อยก่ำ | ' | |
นายบรรเลง นาสมผล | กรรมการและเลขานุการ | |
เอกสารอ้างอิง |